ตารางถ่ายทอดสดวันที่ 16 พฤศจิกายน 2561
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
11:00 แบดมินตัน : ฮ่องกง โอเพ่น
Quarterfinals
14:10 มองโกเลีย
ฮ่องกง
14:30 รัฐบาล
ประชาชนตาดำๆ
14:55 โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์
รอบฝึกซ้อม 1
15:30 เมลเบิร์น ซิตี้
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:30 พีเอสเอ็ม
เปอร์ซิจา
15:30 ไอซอล
เชนไน ซิตี้
16:00 มอนเตเนโกร U19
ลัตเวีย U19
16:00 รัสเซีย U19
ไซปรัส U19
16:00 Kyran
เอียร์ติส พาฟโลดาร์
16:00 Kyran Shymkent
เอียร์ติส พาฟโลดาร์
18:00 โครเอเชีย U21
เบลารุส U21
18:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
วิสล่า คราคอฟ
18:00 มวยไทย
ศึกทรูโฟร์ยู มวยมันส์วันศุกร์
18:10 ไต้หวัน
เกาหลีเหนือ
18:30 เปอร์เซลา
อารีมา ไอเอสแอล
19:00 สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น
Quarterfinals 1-2
19:00 ญี่ปุ่น
เวเนซุเอลา
19:05 โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์
รอบฝึกซ้อม 2
19:30 ลาว
เมียนมา
19:30 เวียดนาม
มาเลเซีย
20:00 เซาท์ ซูดาน
บุรุนดี
20:00 ปาเลสไตน์
ปากีสถาน
20:00 ยูเครน U21
จอร์เจีย U21
20:00 ดุ๊ยส์บวร์ก
ออสนาบรุ๊ค
20:00 เวียเนอร์ นอยสตัดท์
โวล์ฟสแบร์เกอร์
20:00 สตวร์ม กราซ
รีด
20:00 อัล ไซลีย่า
อัล ซาดด์
21:00 เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน
Round Robin
21:00 พ็อดเบรโซว่า
สปาตัค เทอร์นาวา
21:00 เวเฮ่น
วอร์มาเทีย วอร์มส์
21:25 ยูเออี
โบลิเวีย
21:30 1860 มิวนิค
อิงโกลสตัดท์
22:00 ซาอุดีอาระเบีย
เยเมน
22:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์
กีร์มอต
22:10 อัล เรย์ยาน
อัล ชาฮานียา
22:10 อัล คอร์
อัล อาห์ลี โดฮา
23:00 อียิปต์
ตูนิเซีย
23:00 ดุ๊คล่า ปราก
เทปลิเซ่
23:00 กรีซ U21
ออสเตรีย U21
ตารางถ่ายทอดสดวันที่ 17 พฤศจิกายน 2561
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
00:00 ญี่ปุ่น U17
แอฟริกาใต้ U17
00:00 โปแลนด์ U21
โปรตุเกส U21
00:00 IC Croix
ปารีส
00:00 วาล็องเซียนส์
ดันแกร์ก
00:00 ล็อทเท
ดอร์ทมุนด์
00:30 สลาเวีย ปราก
ชรูดิม
02:00 โมร็อกโก
แคเมอรูน
02:00 เยอรมัน U21
เนเธอร์แลนด์ U21
02:00 สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น
Quarterfinals 3
02:00 โอเอช ลูเว่น
แซงต์-กิลลอยเซ่
02:45 ไซปรัส
บัลแกเรีย
02:45 เนเธอร์แลนด์
ฝรั่งเศส
02:45 เวลส์
เดนมาร์ก
02:45 สโลวาเกีย
ยูเครน
02:45 สโลวีเนีย
นอร์เวย์
02:45 ลิกเตนสไตน์
มาซิโดเนีย
03:00 เม็กซิโก U17
บราซิล U17
03:00 บราซิล
อุรุกวัย
03:00 เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน
Round Robin
05:00 Uruguay U17
นิวซีแลนด์ U17
06:30 ลอนดริน่า
ซีอาร์บี
07:00 อาร์เจนตินา
เม็กซิโก
07:00 ยูท่าห์ แจ๊ส
ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
09:30 ชิคาโก บูลส์
มิลวอคกี้ บักส์
11:00 แบดมินตัน : ฮ่องกง โอเพ่น
Semifinals
12:00 มาจิดะ เซลเวีย
โตเกียว เวอร์ดี้
12:15 มวยไทย
ศึกจ้าวมวยไทย
14:00 มวยไทย
ศึกมวยไทยไฟต์เตอร์
14:55 โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์
รอบฝึกซ้อม 3
15:50 ออสเตรเลีย
เกาหลีใต้
16:00 มวยไทย
ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ
18:00 โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์
รอบควอลิฟาย
18:25 มวยไทย
ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์
18:30 ไทย
อินโดนีเซีย
19:00 ฟลีตวู้ด
วอลซอลล์
19:00 ราโย่ บาเยกาโน
เรอัล โซเซียดาด
19:00 ติมอร์เลสเต
ฟิลิปปินส์
19:30 เบรนทรี ทาวน์
โซลิฮัลล์ มัวร์ส
20:00 สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น
Semifinals 1
20:00 แอฟริกาใต้
ไนจีเรีย
20:30 ลีลล์
บอร์กโดซ์
21:00 เซอร์เบีย
มอนเตเนโกร
21:00 เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน
Semifinals # 1
21:45 บริสตอล ซิตี้ (หญิง)
ลิเวอร์พูล (หญิง)
22:00 ลูตัน
พลีมัธ
22:00 อัลบาเซเต้
เรอัล เบติส
22:00 มาลาก้า
กิมนาสติก
22:00 มวยไทย
ศึกสังเวียนเดือด ONE Championship
22:30 กานา
แอลจีเรีย
23:25 มวยไทย
ศึกลุมพินีเกริกไกร