ตารางถ่ายทอดสดวันที่ 17 พฤศจิกายน 2561
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
09:30 ชิคาโก บูลส์
มิลวอคกี้ บักส์
11:00 แบดมินตัน : ฮ่องกง โอเพ่น
Semifinals
12:00 มาจิดะ เซลเวีย
โตเกียว เวอร์ดี้
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00 เจฟ ยูไนเต็ด
โทจิงิ
12:00 เอฟซี กิฟู
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ
เกียวโต แซงก้า
12:00 ชไวเก้น คานาซาวะ
มิโตะ ฮอลลีฮอค
12:00 วองต์โฟเรต์ โคฟุ
โยโกฮาม่า เอฟซี
12:00 โรอาสโซ คุมะโมโตะ
เอะฮิเมะ
12:00 มอนเตอดิโอ ยามากาตะ
โออิตะ ตรินิต้า
12:00 ฟาจาโน่ โอคายามะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00 มัตสึโมโตะ ยามาหงะ
โทกุชิมะ วอร์ดิส
12:15 มวยไทย
ศึกจ้าวมวยไทย
13:30 เปอร์เซรู เซรุย
บอร์เนียว
14:00 มวยไทย
ศึกมวยไทยไฟต์เตอร์
14:55 โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์
รอบฝึกซ้อม 3
15:30 พีเอส ทีเอ็นไอ
ศรีวิจายา
15:30 บาริโต้ ปูเตรา
มิตรา กูการ์
15:30 พีเอสเอ็มเอส เมดาน
มาดูรา ยูไนเต็ด
15:50 ออสเตรเลีย
เกาหลีใต้
16:00 มวยไทย
ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ
16:00 เอสเอสซี ฟารุล
ออราเดีย
16:00 อังกฤษ U19
Iceland U19
17:00 ฝรั่งเศส U19
ลิทัวเนีย U19
17:00 อิสราเอล U19
ลิกเตนสไตน์ U19
18:00 โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์
รอบควอลิฟาย
18:00 โปลี ติมิซัวร่า
เปโตรลุล
18:25 มวยไทย
ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์
18:30 ไทย
อินโดนีเซีย
18:45 การ์บาร์เนีย คราคอฟ
วอร์ต้า พอซแนน
19:00 ฟลีตวู้ด
วอลซอลล์
19:00 ราโย่ บาเยกาโน
เรอัล โซเซียดาด
19:00 ติมอร์เลสเต
ฟิลิปปินส์
19:00 คอโมโรส
มาลาวี
19:30 เบรนทรี ทาวน์
โซลิฮัลล์ มัวร์ส
19:30 เซเชลส์
ลิเบีย
19:30 บัลแกเรีย U19
Gibraltar U19
19:30 กรีซ U19
โรมาเนีย U19
19:45 อัล วาเซิ่ล
ดิบบ้า อัล ฟูไจราห์
19:50 อัล วาห์ดา
อัล อิตติฮัด คาลบา
20:00 สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น
Semifinals 1
20:00 แอฟริกาใต้
ไนจีเรีย
20:00 ยูกันดา
กาบู เวร์ดี
20:00 บาเต้ โบริซอฟ
โกโรเดย่า
20:00 เออร์โกเทลิส
AO Trikala
20:00 โครเอเชีย U19
ลักเซมเบิร์ก U19
20:00 จอร์เจีย U19
อาเซอร์ไบจาน U19
20:00 เยอรมัน U19
เนเธอร์แลนด์ U19
20:00 อัล การาฟา
อัล คาริติยาห์
20:00 อินสติตูเต้ เอฟซี
ลินฟีลด์
20:15 เบลเยียม U19
มอลตา U19
20:30 ลีลล์
บอร์กโดซ์
21:00 เซอร์เบีย
มอนเตเนโกร
21:00 เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน
Semifinals # 1
21:00 โปแลนด์ U19
Kazakhstan U19
21:00 สกอตแลนด์ U19
San Marino U19
21:00 Dnepr-1
ซีร์ก้า
21:00 นามิเบีย
กินี บิสเซา
21:00 Basel II
Yverdon-Sport
21:00 Sion II
Breitenrain
21:45 บริสตอล ซิตี้ (หญิง)
ลิเวอร์พูล (หญิง)
22:00 ลูตัน
พลีมัธ
22:00 อัลบาเซเต้
เรอัล เบติส
22:00 มาลาก้า
กิมนาสติก
22:00 มวยไทย
ศึกสังเวียนเดือด ONE Championship
22:00 อิเควทอเรียลกินี
เซเนกัล
22:00 กาบอง
มาลี
22:00 จอร์แดน
อินเดีย
22:00 Motherwell U21
รอสส์ เคาน์ตี้
22:00 เอดินเบิร์ก ซิตี้
อัลลัว แอทเลติค
22:00 นิวรี่ ซิตี้
อาดส์ เอฟซี
22:00 บัลลีเมน่า ยูไนเต็ด
คลิฟตันวิลล์
22:00 โคเลอเรน
เกล็นโตรัน
22:00 ครูซาเดอร์
เกล็นนาโวน เอฟซี
22:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
ดันแกนน่อน
22:00 ฮัสซาเนีย อกาดีร์
ราจา คาซาบลังก้า
22:10 อูมม์ ซาลาล
อัล ดูเฮล
22:10 อัล อราบี
กาตาร์ เอสซี
22:30 กานา
แอลจีเรีย
22:30 อัล อาห์ลี ยูเออี
บานิยาส
22:30 อัล อาห์ลี
บานิยาส
23:00 ตูบิเซ่
โรซาแลร์
23:25 มวยไทย
ศึกลุมพินีเกริกไกร
23:30 แกมเบีย
เบนิน
23:30 โวห์เลน
สตาเด้ นยอนเนียส
ตารางถ่ายทอดสดวันที่ 18 พฤศจิกายน 2561
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
00:00 มอลตา
โคโซโว
00:00 ตุรกี
สวีเดน
00:00 อาเซอร์ไบจาน
หมู่เกาะแฟโร
00:00 สหรัฐอเมริกา U17
เกาหลีเหนือ U17
00:30 พีเอสวี บี
อาแซ่ด อัลค์มาร์ บี
00:30 เอฟซี ออสส์
อัลเมเร่ ซิตี้
01:45 ดอร์เดรชท์
ไอนด์โฮเฟ่น
01:45 เฮลมอนด์
อาร์เคซี วาลไวก์
02:00 แบดมินตัน : เยาวชนชิงแชมป์โลก
Semifinals
02:00 สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น
Semifinals 2
02:00 ซีเอสเอ
อาไว
02:00 เซอร์เบีย U19
ไอร์แลนด์เหนือ U19
02:00 บราซิล เด เปโลตาส
กัวรานี่
02:00 แซมปายโอ้ คอร์เรีย
โบอา
02:30 ซาราโกซ่า
มายอร์ก้า
02:45 แอลเบเนีย
สกอตแลนด์
02:45 อิตาลี
โปรตุเกส
02:45 โรมาเนีย
ลิทัวเนีย
03:00 เยอรมัน U17
แคเมอรูน U17
03:00 เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน
Semifinals # 2
03:00 เยอรมัน U17
แคเมอรูน U17
03:10 โบคา จูเนียร์ส
พาโตรนาโต้
04:00 วิตอเรีย
อัต.พาราเนนเซ่
04:00 โครินเธียนส์
วาสโก ดา กาม่า
06:00 อัต.มิเนโร่
บาเฮีย
07:30 ยูท่าห์ แจ๊ส
บอสตัน เซลติกส์
08:30 โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์
ดัลลัส แมฟเวอริกส์
10:00 Magny
Ponzinibbio
12:30 มวยไทย
ศึกมวยดีวิถีไทย
13:00 แบดมินตัน : ฮ่องกง โอเพ่น
Finals
14:30 มวยไทย
ศึกมวยไทย 7 สี
16:00 มวยไทย
ศึกมวยไทย ททบ.5
16:30 โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์
Races
18:30 มวยไทย
ศึกคมชัดลึกมวยไทย
18:45 เซตูบัล
ทอนเดล่า
19:00 เซนิต
ชาลเก้
19:00 ราดอมล์เย่
Nafta
19:00 เลบานเต้
มาลาก้า
19:00 Radnički Kragujevac
โบรัค
19:45 นาสตีฟ
นิโคบิ้ง
20:00 สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น
Finals 1
20:00 มวยไทย
ศึก Max Muay Thai
20:00 เอธิโอเปีย
กานา
21:00 อังกฤษ
โครเอเชีย
22:00 เบเลเนนเซส
ชาเวส
22:00 วีบอร์ก
ทิซเตด
22:00 กอร์โดบา
คาดิซ
22:30 ไนจีเรีย
South Africa*Qualifying Round
23:00 โตโก
แอลจีเรีย
23:30 ฮาร์ทลี่พูล
บาร์เน็ต